Cherry Japanese Food
โทร 081-347-7745
  • th

OUR SERVICES


OUR SERVICES

สอนทำทาโกะยากิ (Takoyaki)

เรียนทาโกะยากิ 1 คน ราคา 2,290 บาท หรือ เรียนคู่พิซซ่า เพียง 3,000 บาท (เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้)

สอบถาม
สอนทำขนมโตเกียว ขนมแพนเค้กและขนมโดรายากิ

สอนทำขนมโตเกียวและไส้ครีม ราคา 1,500 บาท ขนมแพนเค้กและขนมโดรายากิ ราคา 1,500 บาท พิเศษเรียนทั้ง 2 อย่าง เพียง 2,500 บาท

สอบถาม
สอนทำขนมปลาไทยากิ (Taiyaki)

สอนทำขนมปลา ไทยากิ 2,900 บาท สอนตัวต่อตัว (คนเดียวก็เรียนได้) จากราคาปกติ 5,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง

สอบถาม
สอนทำซูชิ (sushi)

เรียนซูชิ 1 คน 899 บาท เรียน 2 คน เพียง 1,600 บาท (เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้)

สอบถาม
สอนทำพิซซ่าญี่ปุ่นหรือโอโคโนมิยากิ

สอนทำพิซซ่าญี่ปุ่น ราคาพิเศษ 1,200 บาท จากปกติ 3,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้ทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถเปิดร้านได้

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าไก่สไตล์ญี่ปุ่น (Oyakodon)

สอนทำข้าวหน้าไก่สไตล์ญี่ปุ่น (Oyakodon) ราคาพิเศษเมนูละ 1,200 บาท จากราคาปกติ 3,990 บาท สอนตัวต่อตัว (คนเดียวก็เรียนได้)

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าหมูทอด (Katsudon)

พิเศษ! ค่าเรียน 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
สอนทำขนมโอปันยากิ

สอนตัวต่อตัว ราคาพิเศษ 2,900 บาท จากราคาปกติ 5,900 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้ทุกอย่าง รับรองเรียนจบแล้วสามารถเปิดร้านได้

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าเทมปุระ (Tendon)

ราคาพิเศษเมนูละ 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
สอนทำขนมวาฟเฟิลไส้ทะลักและวาฟเฟิลอเมริกัน

สอนทำขนมวาฟเฟิลเบลเยี่ยม ราคา 2,900 บาท | สอนทำขนมวาฟเฟิลไส้ทะลัก ราคา 1,990 บาท | สอนทำขนมวาฟเฟิลฮ่องกง ราคา 1,990 บาท

สอบถาม
สอนทำกุ้งเท็มปุระ

สอนตัวต่อตัว คนเดียวก็เรียนได้ ราคาพิเศษ 1,200 บาท จากราคาปกติ 3,990 บาท โดยทางเราเตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง

สอบถาม
สอนทำเครปญี่ปุ่น

สอนทำเครปญี่ปุ่น (Japanese Crepe) ราคาพิเศษ 1,900 บาท สอนตัวต่อตัว (คนเดียวก็เรียนได้) จากปกติ 3,900 บาท

สอบถาม
สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ สอนทุกขั้นตอน แบบตัวต่อตัว ลงมือปฏิบัติด้วยตัวเอง ราคา 1,290 บาท หรือขายสูตรราคา 499 บาท

สอบถาม