Cherry Japanese Food
โทร 081-347-7745
  • th

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ


สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ

รายละเอียดบริการ

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบแบบตัวต่อตัว ราคา 1,290 บาท

สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ สอนทุกขั้นตอน แบบตัวต่อตัว
ลงมือปฏิบัติด้วยตัวเอง ราคา 1,290 บาท หรือขายสูตรราคา 499 บาท

มันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ เคล็ดลับ สูตร และวิธีการทอดให้กรอบนาน Twist Potato
บอกหมดทุกขั้นตอน ส่วนผสม วัตถุดิบ ขั้นตอนการทำซื้อไปแล้ว มีข้อสงสัย โทรปรึกษาได้ตลอด

สถานที่เรียนมี สาขากรุงเทพ ถนนรามคำแหง ซอย 150 (เปิดทุกวัน) | สาขาพัทยา กรุณานัดล่วงหน้า

สนใจติดต่อคุณเชอรี่ Tel: 081-347-7745 หรือ Line ID: 0813477745

บัญชีคุณสาธิตา พวงไม้ (ไทยพาณิชย์ 0862387842 | กสิกรไทย 7322249914)

"โอนเงินแล้วกรุณานำใบสลิปมาให้วันเรียนด้วยค่ะ"


** หมายเหตุ ** เมื่อโอนเงินมัดจำแล้วไม่สามารถคืนได้ แต่สามารถเปลี่ยนวันเรียน หรือเปลี่ยนวิชาเรียนตามราคาได้

ราคา:
0.00 THB
หมวดหมู่:
OUR SERVICES
ปรับปรุงล่าสุด:
28 มกราคม 2020
สอนทำมันฝรั่งเกลียวทอดกรอบ อาหารญี่ปุ่น อาหารญี่ปุ่นครบวงจร Cherry Japanese Food
สอบถาม
บริการที่เกี่ยวข้อง
สอนทำอาหารญี่ปุ่น

เราเป็นบริษัทที่ครบวงจรสอนโดยเชฟที่เป็นเชฟอาหารญี่ปุ่นโดยเฉพาะซึ่งการนั้นจะมีหลากหลาย

สอบถาม
เตาทาโกะยากิแก๊ส 2 ถาด

ถาดเหล็กหล่อคุณภาพเคลือบเทฟล่อน สำหรับทำทาโกะยากิแก๊ส 2 ถาด 56 หลุม ความร้อน 38,013 BTU/hr. อัตราสิ้นเปลือง 2.8 Kpa. ตัวเตาสเตนเลส แข็งแรง ทนทาน

สอบถาม
เตาทาโกะยากิแก๊ส 1 ถาด

ถาดเหล็กหล่อคุณภาพเคลือบเทฟล่อน สำหรับทำทาโกะยากิแก๊ส 1 ถาด 28 หลุม ความร้อน 38,013 BTU/hr. อัตราสิ้นเปลือง 2.8 Kpa. ตัวเตาสเตนเลส แข็งแรง ทนทาน

สอบถาม
เตาทาโกะยากิแก๊ส 3 ถาด

ถาดเหล็กหล่อคุณภาพเคลือบเทฟล่อน สำหรับทำทาโกะยากิแก๊ส 3 ถาด 84 หลุม ความร้อน 38,013 BTU/hr. อัตราสิ้นเปลือง 2.8 Kpa. ตัวเตาสเตนเลส แข็งแรง ทนทาน

สอบถาม
สอนทำซูชิ (sushi)

เรียนซูชิ 1 คน 899 บาท เรียน 2 คน เพียง 1,600 บาท (เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้)

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าเทมปุระ (Tendon)

ราคาพิเศษเมนูละ 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
สอนทำข้าวหน้าหมูทอด (Katsudon)

พิเศษ! ค่าเรียน 1,200 บาท จากราคาปกติ 1,990 บาท เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม
รับสอนทำอาหารญี่ปุ่นทุกเมนู

แบบสอนตัวต่อตัว (คนเดียวก็เรียนได้) เตรียมอุปกรณ์และวัตถุดิบให้พร้อมทุกอย่าง รับรองว่าเรียนจบแล้วสามารถค้าขายได้

สอบถาม